โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอล

ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์

ตารางบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
21:00
เชลซี
ฟูลัม
21:00
เวสต์แฮม
ลูตัน ทาวน์
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
18:15
อูเทรชท์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
อาร์เคซี วาลไวก์
วิเทสส์
22:45
Heracles Almelo

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Köln
23:30
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
19:00
แร็งส์
สตราส์บูร์ก
21:00
Le Havre
Clermont
21:00
LOSC Lille
เม็ตซ์
21:00
แบรสต์
โอลิมปิก ลียง
23:05
ตูลูส
ลอริยองต์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โฟรซิโนเน่
18:30
โตริโน่
Monza
21:00
เจนัว
Salernitana
00:00
โบโลญญ่า
โรม่า
02:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
20:00
อัลเมรีอา
เกรนาดา
22:15
แอธเลติก บิลเบา
กาดิซ
00:30
โอซาซูนา
FC Barcelona
03:00
คิโรน่า

462 England - Women's Super League

Arsenal W
19:30
Chelsea W
Brighton W
21:00
Leicester W
Liverpool W
21:00
Bristol City W
West Ham W
22:00
Everton W
Tottenham W
01:45
Manchester United W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
ชาลเก้ 04
Elversberg
19:30
นูเรมเบิร์ก

143 Austria - Admiral Bundesliga

Blau-Weiß Linz
20:30
WSG Tirol
Hartberg
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Sturm Graz
23:00
Rheindorf Altach

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Mechelen
19:30
คลับ บรูกก์
AS Eupen
22:00
เกงค์
Anderlecht
00:30
Standard Liège
Sporting Charleroi
01:15
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - Challenger Pro League

Beerschot-Wilrijk
19:30
Deinze
Liège
22:00
Francs Borains
KV Oostende
01:15
Waasland-Beveren

224 Bulgaria - First League

CSKA 1948 Sofia
17:30
Levski Krumovgrad
Botev Plovdiv
20:00
Hebar 1918
CSKA Sofia
22:45
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Osijek
Rijeka
23:10
Slaven Koprivnica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
České Budějovice
Teplice
21:00
Sigma Olomouc
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Mladá Boleslav

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Villers Houlgate CF
19:30
Racing Colombes 92
Blériot-Plage
19:30
Chambly
Bergerac
19:30
Panazol
Hauts Lyonnais
19:30
Feurs
Paimpol
20:00
Challans
Chaponnay-Marennes
20:00
Le Puy F.43 Auvergne
Fabrègues
20:00
Cannes
Entente SSG
21:00
Furiani-Agliani
Mulhouse
21:00
วาล็องเซียนส์

125 Greece - Super League

Panaitolikos
21:00
AEK Athens
Panserraikos
22:30
โอลิมเปียกอส
Lamia
00:30
Volos NFC
Asteras Tripolis
01:30
PAOK

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
00:30
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
01:00
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Como
22:15
Modena
ปาร์มา
22:15
Palermo
Reggiana
22:15
เบรสชา

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
18:30
Piast Gliwice
ŁKS Łódź
21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Jagiellonia Białystok
23:30
Raków Częstochowa

20 Portugal - Liga Portugal

Estrela Amadora
22:30
Boavista
Arouca
01:00
Rio Ave
Estoril
03:30
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
19:00
Universitatea Craiova
SSC Farul
22:00
Petrolul 52
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Fakel
18:00
Dinamo Moskva
Sochi
20:30
Orenburg
คราสโนดาร์
23:45
ซีเอสเคเอ มอสโก
Baltika
23:45
Rubin Kazan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
19:00
เซลติก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอลเช่
20:00
FC Cartagena
Racing Santander
22:15
เรอัล โอเบียโด้
เออิบาร์
00:30
FC Andorra
เลกาเนส
00:30
Eldense
เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
Racing Ferrol

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
20:15
Winterthur
Yverdon Sport
22:30
Stade Lausanne-Ouchy
Zürich
22:30
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

İstanbulspor
17:30
Alanyaspor
Kayserispor
20:00
Pendikspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Hatayspor
Gaziantep F.K.
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Çorum Belediyespor
17:30
BB Erzurumspor
Manisa BBSK
17:30
Adanaspor
Gençlerbirliği
20:00
Göztepe
Eyüpspor
23:00
Şanlıurfaspor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
18:00
Rukh Vynnyky
Chornomorets
20:00
Kolos Kovalivka

458 Mexico - Liga MX

América
09:00
Atlético San Luis

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Richards Bay

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Korhogo
22:30
Sporting Gagnoa
Mouna
22:30
Racing d'Abidjan
San-Pedro
01:00
Lys Sassandra

1424 Morocco - Botola Pro

Chabab Mohammédia
22:00
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
00:00
Youssoufia Berrechid

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:30
Hyderabad

69697 Vietnam - V-League

Quang Nam
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Sanna Khanh Hoa
18:00
Binh Duong
Ha Noi
19:15
Song Lam Nghe An

147 Africa - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
20:00
Pyramids FC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
11:00
บริสเบน รอร์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

98 Australia - W-League

Wellington Phoenix W
10:00
Melbourne Victory W
Canberra United W
12:00
Brisbane Roar W
Newcastle Jets W
12:00
Sydney W

44 Argentina - Copa de la Superliga

River Plate
08:00
Rosario Central